

WAZO HILL SAVINGS & CREDIT CO-OPERATIVE SOCIETY LIMITED



P O BOX 66793
DAR ES SALAAM TANZANIA
Kizunga Building Wazo Hill
Email-wazosaccos@yahoo.uk.com
REG. No. PRI-DAR-KND-MC-2022-1032
License number:

FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA

KIFUNGU A; TAARIFA BINAFSI

PICHA

1. Jina Na Namba ya Muombaji
.....
2. Namba ya kazi..... Namba ya simu...../.....
3. Anuani ya Makazi.....(S.L.P).
.....(Mkoa,Wilaya,Kata)
4. Tarehe ya Kuzaliwa...../...../..... (Tarehe,Mwezi,Mwaka)
5. Barua pepe.....
6. Mkataba wa ajira (a)Kudumu ☐ (b) Mkataba ☐ Unaisha.....
7. Jina la Taasisi.....
8. Kitengo Cha Kazi (Section)Mkuu wa Kitengo.....
9. Warithi (i)
(ii)
10. Jina la Mwombaji.....Sahihi.....Tar.....
11. Jina la Mkuu wa kitengo.....Sahihi.....

KIFUNGU B:

KWA MATUMIZI YA OFISI TU.

Maoni ya Bodi ya Wazo hill Saccos ltd;

Bodi ya Wazo hill Saccos imekaa kikao leo tarehe.....na Imekubali /
Imekataa maombi yako.

• **Kama Bodi Imekataa**

.....
.....
.....
.....

• **Kama Bodi Imekubali**

Maelekezo ya Bodi ya Ushirika

Kikao cha Bodi ya ushirika kilichokaa tarehe kimekubali ndugu
..... kuwa mwanachama kuanzia tarehe
..... na jina lake litapelekwa kwenye mkutano mkuu na utatakiwa
kutimiza yafuatayo;

- i. Kulipa kiingilio cha Tshs
- ii. Kununua Hisa zenye thamani ya Tshs kila moja sawa na Tshs
.....
- iii. Utatakiwa kufuata katiba ya chama na masharti ya ushirika kama yatakavyokuwa
yanatolewa mara kwa mara.
- iv. Utapata haki zote za chama kama zilivyo kwenye katiba.

KIFUNGU C:

MKATABA:

Mimileo tarehe

Nikiwa na akili timamu na bila ya ushawishi wa mtu yeyote nimekubaliana na masharti ya uanachama na tangu leo nitafuatakatiba na taratibu za ushirika kikamilifu kama nilivyojieleza nakukubaliwa na bodi ya ushirika.

Jina la Mwanachama Sahihi

Mwenyekiti Sahihi

Shahidi Mjumbe wa Bodi Sahihi

(Viambatanisho).

1. Kitambulisho cha NIDA
2. Hati ya mshahara (Salary Slip)
3. Picha moja ya rangi.